Kính mát Vogue 0VO5641SU
GIỚI THIỆU KÍNH MÁT VOGUE 0VO5641SU
Kính mát Vogue 0VO5641SU là mẫu kính mát dành cho nữ dáng đa giác, gọng nguyên khung, chất liệu nhựa Acetate của Vogue. Mẫu có 5 phiên bản màu thuộc các tông nâu, xanh lá, tím và đen, cỡ 53mm.
Kính Vogue Eyewear do tập đoàn EssilorLuxottica sản xuất và phân phối.
THIẾT KẾ KÍNH MÁT VOGUE 0VO5641SU
Những điểm nhận diện chính trên thiết kế của Kính mát Vogue 0VO5641SU:
- Dáng đa giác: Viền nhiều cạnh tạo hình khối khác biệt so với dáng tròn hay vuông quen thuộc.
- Nguyên khung: viền gọng bao quanh toàn bộ tròng kính, giữ tròng chắc chắn.
- Bề mặt bóng: màu gọng lên sáng và rõ.

Kính mát Vogue 0VO5641SU nhìn từ góc nghiêng.
CHẤT LIỆU NHỰA ACETATE VÀ ĐỘ ÔM
Thông tin chất liệu và độ ôm của Kính mát Vogue 0VO5641SU theo dữ liệu của hãng:
- Mặt gọng nhựa Acetate: Acetate là nhựa cellulose cắt từ tấm phôi: màu và vân nằm trong chất liệu chứ không phải lớp sơn phủ. Gọng acetate có thể hơ nóng để nắn chỉnh cho vừa mặt.
- Độ ôm sống mũi: hãng xếp mẫu này vào nhóm Universal Fit, thiết kế để vừa với đa số dáng mũi.
- Độ rộng: theo phân loại của hãng, mẫu này hợp với khuôn mặt cỡ vừa.
GỢI Ý DÁNG MẶT VÀ CÁCH PHỐI ĐỒ
Hãng gợi ý mẫu này cho người có mặt trái xoan, mặt trái tim, mặt vuông và mặt tròn.
Gợi ý phối đồ: Có thể đeo Kính mát Vogue 0VO5641SU cùng trang phục đường phố như áo thun, quần jeans, áo khoác denim, hoặc trang phục thể thao khi hoạt động ngoài trời.
HÌNH ẢNH KÍNH MÁT VOGUE 0VO5641SU

Kính mát Vogue 0VO5641SU chụp chính diện.
TRÒNG KÍNH VÀ KHẢ NĂNG BẢO VỆ TIA UV
Tròng kính của Kính mát Vogue 0VO5641SU có những đặc điểm sau:
- Bảo vệ mắt trước tia cực tím (UV): tròng kính hỗ trợ hạn chế tia UV từ ánh nắng, góp phần bảo vệ mắt và vùng da quanh mắt khi ở ngoài trời.
- Tròng Polyamide Bio: Nhẹ, độ trong quang học tốt, dẻo dai và chịu va đập tốt hơn các loại tròng nhựa thông thường.
- Làm dịu mắt khi ra nắng: tròng màu giảm cường độ ánh sáng chiếu vào mắt, hạn chế nheo mắt khi di chuyển ngoài trời.
- Lắp được tròng có độ (RX-able): người bị cận, loạn có thể thay bằng tròng mát có độ tại Mắt Kính Tâm Đức.
THÔNG SỐ KỸ THUẬT VÀ KÍCH THƯỚC CHI TIẾT
- Thương hiệu: Vogue
- Nhà phân phối: Tập đoàn EssilorLuxottica
- Mã sản phẩm: 0VO5641SU
- Phân loại: Kính mát
- Kiểu dáng: Đa giác
- Chất liệu gọng: Nhựa ACETATE
- Thiết kế gọng: Nguyên khung
- Cỡ kính khả dụng: 53mm
- Chất liệu tròng: Polyamide Bio
- Giới tính: Nữ
- Xuất xứ: Trung Quốc
- Lắp được tròng có độ: Có (RX-able)
Thông số kỹ thuật chi tiết theo từng cỡ
| Thông số (mm) | Cỡ 53 |
|---|---|
| Bề ngang tròng | 53 mm |
| Cầu kính | 18 mm |
| Càng kính | 140 mm |
| Chiều cao tròng | 41.2 mm |
| Đường chéo tròng | 56.7 mm |
CÁCH BẢO QUẢN KÍNH MÁT VOGUE 0VO5641SU
Một vài lưu ý giúp Kính mát Vogue 0VO5641SU giữ phom và tròng sạch đẹp:
- Không lau khô tròng: bụi cát trên tròng có thể gây xước khi lau, nên làm ướt tròng bằng nước sạch hoặc dung dịch rửa kính trước.
- Không đẩy kính lên đầu: thói quen này làm càng kính giãn ra, kính dễ tuột khi đeo lại.
- Cất kính khi không đeo: dùng hộp đi kèm thay vì bỏ trực tiếp vào túi xách hay túi quần.
- Nhiệt độ: Không để kính trên taplo ô tô, trong cốp xe hay gần nguồn nhiệt vì nhiệt độ cao có thể làm gọng nhựa biến dạng.
ĐẶC QUYỀN KHI MUA KÍNH MÁT VOGUE TẠI MẮT KÍNH TÂM ĐỨC
Khi chọn kính mát Vogue 0VO5641SU tại Mắt Kính Tâm Đức, quý khách không chỉ chọn một mẫu kính mát phù hợp mà còn được hỗ trợ xuyên suốt từ kiểm tra thị lực, tư vấn lựa chọn đến chăm sóc kính sau khi mua.
- Sản phẩm chính hãng: Thông tin thương hiệu, chứng nhận đại lí, mã sản phẩm, màu sắc, kích thước, tem nhãn, phụ kiện đi kèm và các thông tin nhận diện liên quan được cung cấp rõ ràng.
- Kiểm tra thị lực và đo khúc xạ miễn phí: Tâm Đức hỗ trợ kiểm tra thị lực và đo khúc xạ phục vụ tư vấn kính hoàn toàn miễn phí, không bắt buộc mua hàng.
- Bảo hành theo chính sách của sản phẩm: Các vấn đề kỹ thuật thuộc phạm vi bảo hành được Tâm Đức tiếp nhận, kiểm tra và xử lý theo chính sách áp dụng cho sản phẩm, với thông tin quyền lợi được giải thích rõ ràng trước khi thực hiện.
- Bảo trì kính miễn phí: Khách hàng có thể mang kính đến Tâm Đức để được hỗ trợ vệ sinh, siết ốc, nắn chỉnh gọng và các thao tác bảo trì cơ bản khác trong khả năng kỹ thuật và phụ kiện phù hợp.
Kính mát Vogue 0VO5641SU
323576 / 53
3.160.000₫
Giấy Chứng Nhận
Tâm Đức tự hào là đại lý ủy quyền chính thức với đầy đủ giấy chứng nhận





























